≡ Menu

System

Yanayin duniyarmu yana ta hauka a baya-bayan nan, ko kuma an yi wa yanayin tabarbare ta hanya mafi muni. A halin yanzu da yawa guguwa, girgizar asa, ambaliya da co. game da wannan, ba asalin halitta ba ne, amma ana samar da su ta hanyar wucin gadi ta hanyar gashi, da dai sauransu, wani sirri ne ga ƙananan mutane. Duk da haka, duk abin yana da ban tsoro ...

A cikin kasidu na na sha yin magana game da yadda tsarin da ake da shi ke danne keɓantacce da ci gaban basirar mu, wani lokacin ma ta kan cimma hakan ta hanyar al'ummarmu. Anan kuma muna son yin magana game da abin da ake kira "masu kula da ɗan adam", watau mutanen da aka tsara su ta hanyar da za su yi murmushi da ƙin duk abin da bai dace da nasu sharadi da ra'ayin duniya na gado ba. ...

Duniyar mu ta kasance abin da ake kira penal planet na dubban shekaru. An halicci duniyar ruɗani ta iyalai masu fafutuka masu ƙarfi, waɗanda a ƙarshe ke aiki don ɗaukar hankalinmu/ yanayin wayewarmu. Wannan duniyar ruɗi ɗaya ce ta dogara akan ɓata bayanai, ƙarya, rabin gaskiya, yaudara da manyan hanyoyin kuzari. A ƙarshe, wannan duniyar ta ruɗe tana kiyayewa da dukkan ƙarfinta, wanda yayi aiki daidai na ɗan lokaci. A cikin wannan mahallin, yana da wuya a iya gani ta hanyar wani abu, a gane wani abu a matsayin ruɗi wanda ya kasance al'adarmu tsawon lokacin da muke raye. ...

Duniya ta kasance tana canzawa na ɗan lokaci. Babban ci gaba na ruhaniya da na ruhi yana faruwa, wanda a ƙarshe zai haifar da sabon yanayin duniya gaba ɗaya. A cikin wannan mahallin, ma'auni na mulki ya tayar da hankali shekaru dubbai da suka wuce, amma yanzu lokaci ya fara wayewa wanda wannan rashin daidaituwa zai ɓace a hankali amma tabbas. Dangane da haka, a halin yanzu muna fuskantar wani lokaci wanda farkawa ta ruhaniya na bil'adama ke ɗaukar mafi girma fiye da kowane lokaci. ...

Tun daga farkon shekarun Aquarius (Disamba 21, 2012), babban ci gaba na ruhaniya yana faruwa a duniya. Mutane suna sake yin nazarin asalin nasu, suna magance manyan tambayoyi na rayuwa kuma, a lokaci guda, sanin ainihin asalin yanayin yanayi na duniya na rudani na yanzu. Ƙorafi da aka samar da sane suna ƙara fitowa fili kuma tsarin watsa labaran da aka kawo a cikin layi yana kara rasa amincewa. ...

Bayan shekaru marasa adadi, na sake ci karo da wani bidiyo da na gani a karon farko kimanin shekaru 4 da suka gabata. A wannan lokacin ban saba da ruhi ba, kuma ban san iyawar kirkire-kirkire/ tunani/ tunani na halin da nake ciki ba don haka na yi ƙoƙari na dace da ƙa'idodi na al'umma. Da aka gani ta wannan hanyar, na yi aiki na musamman daga yanayin yanayin duniya na gado, ba tare da saninsa ba. Don haka ban san komai ba game da siyasar duniya. ...

Shekaru da yawa, illar da electrosmog ke haifarwa ga lafiyar mutum an ƙara bayyana jama'a. Electrosmog yana da alaƙa da alaƙa da cututtuka daban-daban, wani lokacin har ma da haɓakar cututtuka masu tsanani. Hakazalika, electrosmog shima yana da mummunan tasiri akan ruhin mu. Yawan damuwa na iya haifar da baƙin ciki, damuwa, firgita da sauran matsalolin tunani game da wannan al'amari ...