≡ Menu

Duba

Yanzu shi ne lokacin sake da shida cikakken wata na wannan shekara yana zuwa gare mu, ya zama daidai ko da cikakken wata a cikin zodiac ãyã Sagittarius. Wannan cikakken wata yana kawo sauye-sauye masu zurfi kuma ga mutane da yawa yana iya wakiltar canji mai girma a rayuwarsu. Don haka a halin yanzu muna cikin wani lokaci na musamman wanda kusan kusan daidaita yanayin wayewar mu ne. Yanzu zamu iya daidaita ayyukanmu tare da sha'awar hauka. Saboda wannan dalili, wurare da yawa na rayuwa suna zuwa ƙarshe kuma a lokaci guda zuwa sabon mafari mai mahimmanci. ...

Kamar yadda na sha ambata a rubuce-rubucena, kullum cututtuka suna tasowa a cikin tunaninmu, a cikin hankalinmu. Tunda daga ƙarshe gaba ɗaya gaskiyar ɗan adam ta samo asali ne kawai daga wayewar kansa, nau'in tunani na kansa (komai yana tasowa daga tunani), ba kawai abubuwan rayuwarmu, ayyuka da imani / imani an haife su cikin hankalinmu ba, har ma da cututtuka. . A cikin wannan mahallin, kowane cuta yana da dalili na ruhaniya. ...

A halin yanzu muna cikin wani lokaci na musamman, lokacin da ke tare da ƙaruwa akai-akai a cikin mitar girgiza. Waɗannan manyan mitoci masu shigowa suna ɗaukar tsofaffin matsalolin tunani, rauni, rikice-rikice na tunani da kayan karmic cikin wayewarmu ta yau da kullun, yana sa mu narkar da su don samun damar ƙirƙirar ƙarin sarari don kyakkyawan yanayin tunani. A cikin wannan mahallin, mitar girgizar yanayin gama gari na sani ya dace da na duniya, ta yadda buɗaɗɗen raunuka na ruhaniya ke fallasa fiye da kowane lokaci. Sai kawai lokacin da muka bar abubuwan da suka gabata a wannan batun, kawar da / musanya tsoffin tsarin karmic kuma muka sake yin aiki ta hanyar matsalolin tunaninmu, za a iya kasancewa na dindindin a cikin mitar mai yawa. ...

Mutane sun kasance a cikin sake reincarnation sake zagayowar ga m incarnations. Da zaran mun mutu kuma mutuwa ta jiki ta faru, abin da ake kira canjin mitar oscillation yana faruwa, wanda mu ’yan adam muka fuskanci sabon salo, amma har yanzu yanayin rayuwa. Mun kai lahira, wurin da ya wanzu baya ga wannan duniya (lahira ba ta da alaƙa da abin da Kiristanci ke yaɗa mana). Don haka ba za mu shiga cikin “ba komai” ba, abin da ake tsammani, “matakin da ba shi da shi” wanda duk rayuwa ta ƙare gaba ɗaya kuma babu wanda ya wanzu ta kowace hanya. A gaskiya ma, akasin haka. Babu wani abu (babu wani abu da zai iya fitowa daga kome, babu abin da zai iya shiga cikin kome), fiye da mu mutane ci gaba da wanzuwa har abada kuma mu sake reincarnate a cikin rayuwa daban-daban, tare da burin. ...

Kai mai mahimmanci ne, na musamman, na musamman, mahalicci mai ƙarfi na gaskiyarka, mai ban sha'awa na ruhaniya wanda kuma yana da babban ƙarfin tunani. Tare da taimakon wannan iko mai ƙarfi wanda ke cikin zurfi a cikin kowane ɗan adam, za mu iya ƙirƙirar rayuwar da ta dace da namu ra'ayoyin. Babu wani abu da ba zai yiwu ba, akasin haka, kamar yadda aka ambata a cikin ɗayan labarina na ƙarshe, babu ƙayyadaddun ƙayyadaddun iyaka, kawai iyakokin da muke ƙirƙirar kanmu. Iyakokin da aka ɗora wa kansu, tubalan tunani, munanan imani waɗanda a ƙarshe suka tsaya kan hanyar fahimtar rayuwa mai daɗi. ...

Kowane ɗan adam yana cikin sake zagayowar reincarnation. Wannan sake zagayowar sake haihuwa ke da alhakin a cikin wannan mahallin don gaskiyar cewa mu mutane muna fuskantar rayuka da yawa. Wataƙila ma ya kasance yanayin cewa wasu mutane sun yi rayuwa marasa adadi, har ma da ɗaruruwa, na rayuwa daban-daban. Mafi sau da yawa an sake haifuwa a wannan batun, mafi girma shine nasa Shekarun shiga jikiSabanin haka, ba shakka, akwai kuma ƙarancin shekarun zama cikin jiki, wanda hakan ke bayyana abin da ya faru na tsofaffi da matasa. To, a ƙarshe wannan tsarin sake reincarnation yana hidima ga ci gaban tunaninmu da ruhaniya. ...

Kowane mutum yana da rai. Ruhi yana wakiltar mu mai girma-vibration, da hankali al'amari, mu na gaskiya kai, wanda bi da bi aka bayyana a cikin wani mutum hanya a m incarnations. A cikin wannan mahallin, muna ci gaba da haɓakawa daga rayuwa zuwa rayuwa, muna faɗaɗa yanayin wayewar mu, samun sabbin ra'ayoyi na ɗabi'a da samun kusanci mai ƙarfi ga ranmu. Saboda sabon ra'ayi na ɗabi'a, misali fahimtar cewa mutum ba shi da hakkin ya cutar da yanayi, ƙarin ganewa tare da ranmu yana farawa. ...