≡ Menu

Gaskiya

Ƙarfin tunanin ku ba shi da iyaka. Kuna iya fahimtar kowane tunani ko kuma ku bayyana shi a cikin gaskiyar ku. Ko da mafi ƙarancin jirgin ƙasa na tunani, fahimtar abin da muke shakkar su, maiyuwa ma muna yin ba'a da waɗannan ra'ayoyin a ciki, ana iya bayyana su akan matakin abu. Babu iyaka a cikin wannan ma'ana, kawai iyakokin da aka sanya kansu, imani mara kyau (wannan ba zai yiwu ba, ba zan iya yin shi ba, hakan ba zai yiwu ba), wanda ke tsayawa tsayin daka a cikin hanyar haɓaka haɓakar basirar mutum. Duk da haka, akwai yuwuwar yin barci marar iyaka a cikin kowane ɗan adam wanda, idan aka yi amfani da shi yadda ya kamata, zai iya tafiyar da rayuwar ku ta wata hanya ta daban/tabbatacciyar hanya. Mu sau da yawa muna shakkar ikon tunaninmu, muna shakkar iyawarmu, kuma muna ɗaukan hankali ...

Al'adar mutum ta baya tana yin tasiri mai girma a kan gaskiyarsu. Hankalinmu na yau da kullun yana tasiri ta hanyar tunani waɗanda ke da zurfi a cikin tunaninmu kuma muna jiran mu sami fansa ta wurin mu mutane. Waɗannan sau da yawa tsoro ne da ba a warware su ba, rikice-rikicen karmic, lokuta daga rayuwarmu ta baya waɗanda muka danne har yanzu kuma saboda haka muke fuskantar su akai-akai ta wata hanya. Waɗannan tunanin da ba a fanshe su suna haifar da mummunan tasiri a kan mitar girgizarmu kuma suna ɗaukar nauyin ruhin mu akai-akai. ...

Mu ’yan Adam ’yan adam ne masu ƙarfi, masu yin halitta waɗanda za su iya ƙirƙira ko ma lalata rayuwa tare da taimakon saninmu. Tare da ikon tunanin namu za mu iya yin aiki da kanmu, muna iya ƙirƙirar rayuwar da ta dace da namu ra'ayoyin. Ya dogara ga kowane mutum da kansa irin nau'in bakan tunani da ya halatta a cikin nasa tunanin, ko yana ƙyale tunani mara kyau ko na kirki su yi tsiro, ko mun shiga madawwamin ɗimbin bunƙasa, ko kuma muna rayuwa da tsauri. ...

Kowane mutum ne Mahaliccin hakikaninsa, dalili ɗaya da ya sa kake yawan jin kamar sararin samaniya ko kuma dukan rayuwarka tana kewaye da kai. A gaskiya ma, a ƙarshen rana, yana kama da ku ne tsakiyar sararin samaniya bisa tushen tunanin ku / tushen ku. Kai da kanka ne mahaliccin halinka kuma zaka iya tantance cigaban rayuwarka da kanka bisa ga naka bakan na hankali. Kowane ɗan adam a ƙarshe shine kawai nunin haɗin kai na allahntaka, tushe mai ƙarfi kuma saboda wannan ya ƙunshi tushen kansa. ...

Kamar yadda aka riga aka ambata a cikin ɗaya daga cikin labarina na ƙarshe, wani supermoon yana nunawa a sararin samaniya a yau. A cikin wannan mahallin, babban wata shine cikakken wata wanda ya zo na musamman kusa da duniyarmu. Wani al'amari na musamman na halitta wanda zai yiwu ta hanyar elliptical orbit na wata. Sakamakon zagayowar elliptical, wata yakan kai wani matsayi mafi kusa da duniya kowane kwanaki 27. Lokacin da wata ya kai matsayi mafi kusa da duniya kuma lokacin cikar wata ya kasance a lokaci guda, to mutum yana son yin magana game da wata super. Girman cikakken wata sannan ya bayyana ya fi girma fiye da yadda aka saba kuma haske yana ƙaruwa da kashi 30%. ...

Mu ’yan adam sau da yawa muna ɗauka cewa akwai gaskiya gabaɗaya, gaskiya ce mai tattare da duk wani mai rai a cikinta. Saboda haka, mukan fi karkata abubuwa da yawa kuma mu gabatar da gaskiyar mu a matsayin gaskiya ta duniya, sananne ne. Kuna tattaunawa da wani batu kuma kuna da'awar cewa ra'ayinku ya dace da gaskiya ko gaskiya. A ƙarshe, duk da haka, mutum ba zai iya yin gabaɗaya ta wannan ma'ana ba ko gabatar da nasa ra'ayoyin a matsayin sashe na gaskiya na zahirin gaskiya. ...

Hankali shine kayan aiki mafi ƙarfi da kowane ɗan adam zai iya bayyana ra'ayinsa. Muna iya siffanta namu gaskiyar yadda muke so tare da taimakon hankali. Saboda ginshiƙin ƙirƙira namu, za mu iya ɗaukar makomarmu a hannunmu mu tsara rayuwa bisa ga ra'ayoyinmu. Wannan yanayin yana yiwuwa ne saboda tunaninmu. A cikin wannan mahallin, tunani yana wakiltar tushen tunaninmu, gaba ɗaya wanzuwarmu ta samo asali ne daga gare su, hatta dukkan halittu gabaɗaya a ƙarshe magana ce ta hankali kawai. Wannan magana ta hankali tana ƙarƙashin canje-canje akai-akai. ...