≡ Menu

Magic

Ƙwararrun sihiri na ɓoye suna kwance a cikin kowane mutum kuma ana iya haɓaka su musamman a ƙarƙashin yanayi na musamman. Ko telekinesis (motsawa ko canza wurin abubuwa ta amfani da hankalin ku), pyrokinesis (haske / sarrafa wuta tare da ikon tunanin ku), aerokinesis (sarrafawa da iska da iska) ko ma levitation (yana iyo tare da taimakon hankalin ku) , Duk waɗannan iyawar za a iya sake kunna su kuma za a iya gano su zuwa ga ƙera yuwuwar yanayin yanayin mu na sani. Sai kawai tare da ikon saninmu da sakamakon tunani, mu mutane muna iya siffanta gaskiyar mu kamar yadda muke so. ...

Astral balaguron ko abubuwan da ba a cikin jiki (OBE) yawanci ana fahimtar ma'anar barin jikin mutum da gangan. A lokacin da ba na jiki ba, ruhun kanku yana ware kansa daga jiki, wanda ke ba ku damar sake samun rayuwa ta fuskar da ba ta da wani abu. Rashin kwarewar jiki a ƙarshe yana haifar da mu gano kanmu a cikin wani nau'i na sani mai tsabta, mutum ba shi da alaka da sararin samaniya da lokaci kuma a sakamakon haka yana iya tafiya a cikin dukan duniya. Abin da ke musamman a cikin wannan mahallin shine yanayin ku wanda ba na jiki ba, wanda kuke fuskanta a lokacin da ba ku da kwarewa a jiki. ...

Wanda a wani lokaci a rayuwarsu ba su yi tunanin yadda zai kasance dawwama ba. Wani ra'ayi mai ban sha'awa, amma wanda yawanci yana tare da jin rashin samuwa. Zato daga farko shi ne cewa ba za ka iya zuwa irin wannan yanayin ba, cewa duk almara ne kuma zai zama wauta ko da tunani game da shi. Duk da haka, mutane da yawa suna tunanin wannan asiri kuma suna yin bincike mai zurfi game da wannan. Ainihin duk abin da za ku iya tunanin mai yiwuwa ne, mai yiwuwa. Hakanan yana yiwuwa a cimma dawwama ta jiki ta hanya ɗaya. ...

Kowane mutum yana da buri mara adadi a rayuwarsa. Wasu daga cikin waɗannan buƙatun suna cika a tsawon rayuwa, wasu kuma sun faɗi ta hanya. Mafi yawan lokuta buri ne da suke ganin ba zai yiwu ka gane ba. Burin da kuke ɗauka a hankali ba zai taɓa zama gaskiya ba. Amma abu na musamman a rayuwa shi ne mu kanmu muna da ikon aiwatar da kowane buri namu. Duk sha'awar zuciya da ke zurfafa cikin ran kowane mutum zai iya zama gaskiya. Don cimma wannan, duk da haka, dole ne a yi la'akari da abubuwa da yawa. ...

Zurfafa cikin kowane ɗan adam yana ta'allaka ne da iyawar sihiri waɗanda suka wuce tunaninmu. Ƙwarewar da za ta iya girgiza da canza rayuwar kowa daga ƙasa zuwa sama. Ana iya samun wannan ikon zuwa ga halayen kirkire-kirkirenmu, domin kowane ɗan adam shine mahaliccin kansa na yanzu. Godiya ga kasancewarmu maras ma'ana, sane, kowane ɗan adam halitta ne mai nau'i-nau'i wanda ke samar da nasa gaskiyar a kowane lokaci, a kowane wuri. ...