≡ Menu

Magic

Gobe, Nuwamba 18, 2017, lokaci ya zo kuma sabon wata mai sihiri a cikin alamar zodiac Scorpio zai isa gare mu. A zahiri, wannan kuma shine sabon wata na 11 a wannan shekara kuma tare da shi wani lokaci mai ban sha'awa na sake daidaitawa ya sake farawa. Kamar kowace shekara, sabon wata na Scorpio yana ɗaya daga cikin sabbin watanni masu ƙarfi kuma yawanci yana da tasiri sosai. Sabuwar wata na Scorpio na iya sake tayar da wasu abubuwa a cikin mu, yana iya kawo sassa mara kyau, watau sassan inuwa mai zurfi, komawa zuwa hankalinmu kuma mu kasance da alhakin gaskiyar cewa muna jin sha'awar sake zama gaskiya.

...

Kamar yadda muka ambata sau da yawa, muna fuskantar ci gaba na dindindin a mitar girgiza har tsawon shekaru da yawa, wanda hakan ke haɓaka haɓakar ci gaba mai girma na yanayin haɗin kai. Waɗannan haɓakar mitar sun kasance saboda yanayi na musamman na sararin samaniya kuma suna tabbatar da haɓaka iyawarmu masu mahimmanci, suna sa mu ƙarara, kaifi, ...

Saboda kasan mu na ruhaniya ko kuma saboda kasancewarmu na tunani, kowane ɗan adam maɗaukakin hali ne na yanayinsa. Don haka, alal misali, muna iya ƙirƙirar rayuwa wanda hakanan ya dace da namu ra'ayoyin. Baya ga haka, mu ’yan Adam ma muna yin tasiri a kan yanayin fahimtar jama’a, ko kuma mafi kyawun faɗi, dangane da balaga na ruhi, ya danganta da matakin wayewar mutum (yawan mutum ya san, alal misali, cewa mutum yana yin aiki da ƙarfi). tasiri mai karfi, ...

Ƙarfin hankalin mutum ba shi da iyaka, don haka a ƙarshe rayuwar mutum gaba ɗaya kawai tsinkaya ce + sakamakon yanayin wayewar kansa. Tare da tunaninmu zamu ƙirƙiri namu rayuwar, zamu iya aiwatar da ƙaddarar kanmu kuma daga baya mu bi hanyar rayuwa ta gaba. Amma akwai yuwuwar kwanciyar hankali a cikin zukatanmu kuma yana yiwuwa a haɓaka abin da ake kira iyawar sihiri. Ko telekinesis, teleportation ko ma telepathy, a ƙarshen ranar duk suna da ban sha'awa iyawa, ...

Kai mai mahimmanci ne, na musamman, na musamman, mahalicci mai ƙarfi na gaskiyarka, mai ban sha'awa na ruhaniya wanda kuma yana da babban ƙarfin tunani. Tare da taimakon wannan iko mai ƙarfi wanda ke cikin zurfi a cikin kowane ɗan adam, za mu iya ƙirƙirar rayuwar da ta dace da namu ra'ayoyin. Babu wani abu da ba zai yiwu ba, akasin haka, kamar yadda aka ambata a cikin ɗayan labarina na ƙarshe, babu ƙayyadaddun ƙayyadaddun iyaka, kawai iyakokin da muke ƙirƙirar kanmu. Iyakokin da aka ɗora wa kansu, tubalan tunani, munanan imani waɗanda a ƙarshe suka tsaya kan hanyar fahimtar rayuwa mai daɗi. ...

Ruhu yana mulki akan kwayoyin halitta ba akasin haka ba. Fahimtar da ke faruwa a halin yanzu saboda yanayi na musamman na sararin samaniya (sake zagayowar sararin samaniya), ya kai mutane marasa adadi. Mutane da yawa sun gane ainihin asalinsu, suna magance iyakoki marasa iyaka na tunaninsu kuma sun fahimci cewa sani shine mafi girman iko a wanzuwa. Duk abin da ke cikin wannan mahallin yana tasowa ne daga sani. Tare da taimakon sani da tunanin da ya haifar muna haifar da gaskiyar mu, ƙirƙirar da canza rayuwar mu. Wannan fanni na halitta yana sa mu ’yan Adam masu ƙarfi sosai. ...

Ikon tunanin mu ba shi da iyaka. Babu wani abu, da gaske, a cikin wannan duniyar da ba za a iya gane shi ba, ko da akwai ma'auni na tunani waɗanda muke shakkar fahimtarsu, tunanin da zai iya zama cikakke ko ma ba daidai ba a gare mu. Amma tunani yana wakiltar asalinmu, dukan duniya a cikin wannan mahallin shine kawai tsinkaya maras kyau na yanayin fahimtar mu, duniyarmu / gaskiyar da za mu iya ƙirƙirar / canzawa tare da taimakon tunaninmu. Dukkanin wanzuwar yana dogara ne akan tunani, duk duniya ta yanzu shine samfurin masu halitta daban-daban, mutanen da suke tsarawa / sake fasalin duniya tare da taimakon fahimtar su. ...