≡ Menu

Geist

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Nuwamba 14, 2017 yana sake kasancewa tare da haɓaka mai ƙarfi sosai kuma sakamakon haka yana haifar da yanayi mai haɗari gabaɗaya. A saboda wannan dalili, sauye-sauye daban-daban, canje-canje da, sama da duka, sake fasalin tsarin rayuwar mutum na yau shine tsari na yau da kullun. A cikin wannan mahallin, waɗannan haɓaka a cikin rawar jiki kuma suna ƙalubalantar mu a kaikaice don yin hakan ...

Ƙarfin rana na yau, 08 ga Nuwamba, yana da kyau a yanayi kuma yana iya kawo mana wasu lokutan farin ciki. A gefe guda kuma, tasirin yau yana iya zama mai saurin canzawa ko yanayi mai wuyar gaske, musamman da safe da maraice zai ɗan ɗanɗana guguwa. In ba haka ba, yau makamashin yau da kullum saboda sa'a ne. ...

Kamar yadda na sha ambata a cikin kasidu na, tun daga farkon zamanin Aquarius - wanda kuma ya fara a ranar 21 ga Disamba, 2012 (shekarun rafkana = shekaru na wahayi, bayyanawa, wahayi), ɗan adam ya kasance cikin abin da ake kira tsalle-tsalle cikin ƙima. farkawa . Anan kuma mutum yana son yin magana game da canji zuwa girma na 5, wanda a ƙarshe kuma yana nufin canji zuwa yanayin haɗe-haɗe mafi girma. A sakamakon haka, ɗan adam ya ci gaba da haɓakawa da yawa, ya sake sanin ikon kansa na tunani (ruhi yana mulki a kan kwayoyin halitta - ruhu yana wakiltar tushenmu na farko, shine quintessence na rayuwarmu), a hankali yana zubar da sassan inuwarsa, ya zama mafi ruhaniya, ya dawo. bayyana son zuciyarsa ...

Komai yana wanzuwa yana da yanayin mitar mutum ɗaya. Hakazalika, kowane ɗan adam yana da mitar ta musamman. Tunda dukan rayuwar mu a ƙarshe samfur ne na yanayin wayewar mu kuma saboda haka dabi'a ce ta ruhaniya/hankali, mutum kuma yana son yin magana game da yanayin sani wanda hakan ke girgiza a mitar mutum ɗaya. Yanayin mita na tunaninmu (yanayin zama) na iya "karu" ko ma "raguwa". Tunani mara kyau / yanayi na kowane nau'i yana rage yawan namu akan wannan lamarin, yana sa mu ƙara jin rashin lafiya, rashin daidaituwa da gajiya. ...

Kamar yadda aka ambata sau da yawa akan blog na, ɗan adam yana cikin hadaddun kuma, sama da duka, "tsarin farkawa" wanda ba zai yuwu ba. Wannan tsari, wanda aka fara shi da farko ta yanayi na musamman na sararin samaniya, yana haifar da babban ci gaba na gama kai kuma yana ƙara ruhi na ɗan adam gaba ɗaya. Don haka, ana kiran wannan tsari a matsayin tsari na farkawa ta ruhaniya, wanda shine ainihin gaskiya, tun da mu, a matsayinmu na ruhaniya kanmu, mun fuskanci "farkawa" ko fadada yanayin fahimtarmu.  ...

Energyarfin yau da kullun na yau a ranar 14 ga Oktoba, 2017 yana sake fuskantar sauye-sauye masu kuzari, wanda a ƙarshe ba sakamakon dama ba ne saboda jerin kwanakin portal masu zuwa. A cikin wannan mahallin, a yau hidimarmu a matsayin wani irin shiri ga mai zuwa portal jerin rana jerin da ...

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Oktoba 12th yana wakiltar samun dama ga jigon abubuwa, haɗin gwiwarmu ga dukan halitta kuma, sakamakon haka, kasancewar mu na ruhaniya, wanda kuma zai iya samun ikon farawa da wahayi a yau. Don haka, kuzarin yau da kullun na yau shima yana tattare ta wata hanya ta wani tsari na haihuwa, sabon mafari mai ƙarfi wanda ya ƙunshi dukkan al'amuran halittarmu kuma yana kawo mu ɗan kusa. ...