≡ Menu

tunani

Wannan labarin ya danganta kai tsaye da labarin da ya gabata game da ƙarin haɓaka tunanin mutum (danna nan don labarin: Ƙirƙiri sabon tunani - YANZU) kuma an yi niyya don jawo hankali ga wani abu mai mahimmanci musamman. ...

Kamar duk abin da ke wanzu, kowane ɗan adam yana da filin mitar ɗaiɗaikun gaba ɗaya. Wannan filin mitar ba kawai ya ƙunshi ko ya ƙunshi ainihin namu ba, watau yanayin wayewarmu a halin yanzu da kuma hasken da ke tattare da mu, amma kuma yana wakiltar. ...

Mutane da yawa yanzu suna sane da cewa akwai muhimmiyar alaƙa tsakanin motsin zuciyarmu, watau ƙarfin rayuwarmu da ƙarfinmu na yanzu. Yayin da muka ci nasara kan kanmu kuma, fiye da komai, mafi girman ikon kanmu shine, wanda shine yanke hukunci ta hanyar cin nasara kan kanmu, musamman ta hanyar shawo kan abin dogaronmu. ...

Wannan gajeriyar gajeriyar hanya ce, amma duk da haka cikakken labarin game da batun da ke ƙara zama mai mahimmanci kuma mutane da yawa suna ɗauka. Muna magana ne game da kariya ko zaɓuɓɓukan kariya daga tasirin rashin jituwa. A cikin wannan mahallin, akwai tasirin tasiri iri-iri a duniyar yau, wanda hakan ke haifar da mummunan tasiri ga kanmu. ...

Na sha magance wannan batu sau da yawa akan bulogi na. An kuma ambaci shi a cikin bidiyoyi da yawa. Duk da haka, na ci gaba da dawowa kan wannan batu, na farko saboda sababbin mutane suna ci gaba da ziyartar "Komai Makamashi ne", na biyu saboda ina son yin magana da irin waɗannan batutuwa masu mahimmanci sau da yawa kuma na uku domin a koyaushe akwai lokuta da suke sa ni yin hakan. ...

A cikin duniyar yau, ko kuma ta kasance shekaru aru-aru, mutane suna son a yi tasiri da su ta hanyar kuzarin waje. A yin haka, muna haɗawa / halatta ƙarfin sauran mutane a cikin tunaninmu kuma mu bar shi ya zama wani ɓangare na namu gaskiyar. Wani lokaci wannan na iya zama yanayin rashin amfani sosai, misali lokacin da muka ɗauki imani da imani marasa jituwa ko kuma lokacin waɗannan. ...

Batun warkar da kai ya shafe shekaru da yawa yana shagaltar da mutane da yawa. A yin haka, za mu shiga cikin namu ikon halitta da kuma gane cewa ba mu ne kawai alhakin namu wahala (mun halicci dalilin da kanmu, a kalla a matsayin mai mulkin), ...