≡ Menu

mita

Duk abin da ke wanzuwa an yi shi ne da makamashi. Babu wani abu da bai ƙunshi wannan tushen makamashi na farko ba ko ma ya taso daga gare ta. Wannan gidan yanar gizo mai kuzari ana tafiyar da shi ta hanyar sani, ko kuma a ce sani, ...

Gobe ​​(7 ga Fabrairu, 2018) lokaci ya yi kuma ranar farko ta portal na wannan watan za ta iso gare mu. Tun da yake wasu sababbin masu karatu yanzu suna ziyartar gidan yanar gizona kowace rana, na yi tunanin zan ɗan yi bayanin abin da kwanakin portal suke. A cikin wannan mahallin, mun sami 'yan kwanakin portal kaɗan ne kawai kwanan nan, wanda shine dalilin da yasa nake ganin ya dace gabaɗaya a yi su duka. ...

Shahararren injiniyan lantarki Nikola Tesla ya kasance majagaba na zamaninsa kuma mutane da yawa suna ɗauka a matsayin mafi girma wanda ya ƙirƙira kowane lokaci. A lokacin rayuwarsa ya gano cewa duk abin da ke faruwa ya ƙunshi kuzari da rawar jiki. ...

Komai yana wanzuwa yana da yanayin mitar mutum ɗaya. Hakazalika, kowane ɗan adam yana da mitar ta musamman. Tunda dukan rayuwar mu a ƙarshe samfur ne na yanayin wayewar mu kuma saboda haka dabi'a ce ta ruhaniya/hankali, mutum kuma yana son yin magana game da yanayin sani wanda hakan ke girgiza a mitar mutum ɗaya. Yanayin mita na tunaninmu (yanayin zama) na iya "karu" ko ma "raguwa". Tunani mara kyau / yanayi na kowane nau'i yana rage yawan namu akan wannan lamarin, yana sa mu ƙara jin rashin lafiya, rashin daidaituwa da gajiya. ...

Barin tafiya batu ne da ke samun dacewa ga mutane da yawa a cikin 'yan shekarun nan. A cikin wannan mahallin, game da barin barin rikice-rikicen tunaninmu ne, game da barin yanayin tunanin da ya gabata wanda har yanzu muna iya jawo wahala mai yawa. Hakazalika, barin tafi kuma yana da alaƙa da firgita iri-iri, da tsoron gaba, na ...

Tun daga shekara ta 2012 (Disamba 21st) an fara sabon zagayowar sararin samaniya (shigarwar Age of Aquarius, shekarar platonic), duniyarmu ta ci gaba da samun karuwa a cikin nata mita na girgiza. A cikin wannan mahallin, duk abin da ke faruwa yana da nasa matakin girgiza ko girgiza, wanda kuma zai iya tashi da faduwa. A cikin ƙarnuka da suka gabata a ko da yaushe ana samun ƙarancin rawar jiki, wanda hakan ke nufin cewa akwai tsoro, ƙiyayya, zalunci da jahilci game da duniya da asalinsa. Tabbas, har yanzu wannan gaskiyar tana nan a yau, amma mu ’yan adam muna ci gaba da kasancewa a lokacin da dukan al’amura ke canjawa kuma mutane da yawa suna samun hangen nesa a bayan fage. ...

Kamar yadda aka ambata sau da yawa a cikin rubutu na, duk duniya a ƙarshe kawai tsinkaya ce maras ma'ana/ ta ruhaniya na yanayin wayewar mutum. Don haka al'amarin ba ya wanzu, ko kuma wani abu ne da ya sha bamban da yadda muke zato shi, wato matsa lamba, yanayi mai kuzari da ke jujjuyawa a ƙananan mita. A cikin wannan mahallin, kowane ɗan adam yana da mitar girgiza kai tsaye, kuma sau da yawa mutum yana magana akan sa hannu mai ƙarfi na musamman wanda ke canzawa gabaɗaya. Dangane da haka, mitar girgizarmu na iya karuwa ko raguwa. Tunani mai kyau yana kara yawan mu, tunani mara kyau yana rage shi, sakamakon yana da nauyi a kan tunaninmu, wanda hakan yana sanya wa namu rauni sosai. ...