≡ Menu

Girma

Cewa wayewar ɗan adam ta kasance ta hanyar babban canji na ruhaniya shekaru da yawa kuma yana fuskantar yanayi wanda ke kaiwa ga zurfafa zurfafawa na mutum, watau mutum yana ƙara fahimtar mahimmancin tsarin ruhin kansa, ya fahimci ikon ƙirƙirar mutum. kuma yana jingina (gane) ƙarin tsari bisa ga bayyanar, rashin adalci, rashin dabi'a, rashin fahimta, rashi,  ...

A cikin duniyar yau, mutane da yawa suna fuskantar haɓaka iyawarsu. Saboda hadaddun hulɗar sararin samaniya, wanda ke haifar da ƙaruwa mai yawa a cikin kowane shekaru 26.000, muna zama masu hankali kuma mun gane ƙididdiga hanyoyin tushen namu na ruhaniya. Game da wannan, za mu iya fahimtar hadaddun haɗin kai a rayuwa da kyau sosai kuma mu fuskanci hukunci mafi kyawu saboda ƙarin azancinmu. Musamman ma son mu ga gaskiya da jahohi masu jituwa. ...

Kamar yadda aka ambata sau da yawa a cikin labarina, ɗan adam a halin yanzu yana fuskantar babban canji na ruhaniya wanda ke canza rayuwarmu daga ƙasa. Muna sake tunkarar kanmu iyawar tunaninmu kuma mun gane zurfin ma'anar rayuwarmu. Rubuce-rubuce da rubuce-rubucen da suka fi bambanta kuma sun ba da rahoton cewa ɗan adam zai sake shiga abin da ake kira girma na 5. Da kaina, na fara jin labarin wannan canji a cikin 2012, alal misali. Na karanta labarai da yawa a kan wannan batu kuma ko ta yaya na ji cewa dole ne a sami wasu gaskiya ga waɗannan matani, amma ba zan iya fassara wannan ta kowace hanya ba. ...

Kowane mai rai yana da rai. Rai yana wakiltar haɗin kai da haɗin kai na allahntaka, zuwa mafi girman duniyoyi / mitoci kuma koyaushe yana bayyana ta hanyoyi daban-daban akan matakin abu. Ainihin, kurwa ya fi dangantakarmu da allahntaka nesa nesa ba kusa ba. A ƙarshe, rai shine ainihin ainihin mu, muryar mu ta ciki, mai tausayinmu, mai jin ƙai wanda ke barci cikin kowane ɗan adam kuma yana jiran sake rayuwa ta wurinmu. A cikin wannan mahallin, sau da yawa ana cewa rai yana wakiltar haɗin kai zuwa girma na 5 kuma yana da alhakin ƙirƙirar tsarin mu da ake kira ruhu. ...

Muna ta ƙara jin labarin guda kwanan nan Juyawa zuwa girma na 5, wanda ya kamata ya tafi tare da cikakken rushewar abin da ake kira 3 girma. Wannan canjin ya kamata a ƙarshe ya haifar da gaskiyar cewa kowane mutum ya watsar da ɗabi'a mai girma 3 don haka ya sami damar haifar da kyakkyawan yanayi. Duk da haka, wasu mutane suna groping a cikin duhu, akai-akai fuskantar da rushewar 3 girma, amma ba su san ainihin abin da shi ne duk game da. ...

Canji zuwa girma na biyar a halin yanzu yana kan bakin kowa. Mutane da yawa sun ce duniyarmu, tare da dukan mutanen da ke cikinta, suna shiga mataki na biyar, wanda ya kamata ya haifar da sabon zaman lafiya a duniyarmu. Duk da haka, wannan ra'ayin har yanzu yana izgili da wasu mutane kuma ba kowa ba ne ya fahimci ainihin abin da girma na biyar ko wannan sauyi ya shafi. ...

Asalin rayuwarmu ko kuma ainihin dalilin kasancewarmu gaba ɗaya na yanayin tunani ne. Anan kuma mutum yana son yin magana game da ruhi mai girma, wanda kuma ya mamaye komai kuma ya ba da tsari ga duk jihohin da ke wanzuwa. Don haka dole ne a daidaita halittar da ruhu mai girma ko sani. Yana tasowa daga wannan ruhu kuma yana dandana kansa ta wannan ruhun, kowane lokaci, ko'ina. ...