≡ Menu
NWO

Duniyar da kafafen watsa labarai, ƴan siyasa, masu fafutuka, ma'aikatan banki da sauran ƙungiyoyi masu ƙarfi ke gabatarwa gare mu kowace rana, a ƙarshe, ruɗi ce kawai da ke taimaka wa mutane jahilci da gajimare. Hankalinmu ya makale a gidan yarin da ba za mu taba ko gani ba. Ana kula da wannan gidan yari ta hanyar ɓarna da ƙarya, farfaganda da aka dasa a cikin zukatan mutane waɗanda ke ɓata mana yancin zaɓi. Amma wannan hadadden gidan yanar gizo na karya a halin yanzu yana kara fitowa fili, mutane suna fadada yanayin hankalinsu kuma ba a yaudare su cikin sauki. Don haka muna kan hanyar juyin juya hali a cikin sauri marar imani wanda zai kai mu ga zamanin zaman lafiya. Daular da ba a iya gani Daular da ba a iya gani tana nufin ƙungiyar masu arziki da iko, iyalai masu sihiri, [...]

NWO

A zamaninmu da zamaninmu akwai wasu kalmomi waɗanda galibi suna nufin wani abu dabam. Sharuɗɗan da mutane da yawa suka yi kuskuren fahimta. Waɗannan sharuɗɗan, idan an fahimce su daidai, za su iya samun tasiri mai fa'ida da ban sha'awa a cikin zukatanmu. Yawancin lokaci ana amfani da waɗannan kalmomi a cikin rayuwar yau da kullun kuma mutane da yawa ba makawa suna fuskantar waɗannan kalmomi a rayuwarsu kuma, saboda yanayin rayuwa mai wahala, suna ci gaba da faɗin waɗannan kalmomi ba tare da sanin ainihin ma'anar waɗannan kalmomi ba. Don haka, na yanke shawarar shiga cikin waɗannan kalmomi 3 dalla-dalla a cikin wannan labarin. #1 Bacin rai Bacin rai kalma ce da ke da alaƙa da baƙin ciki, baƙin ciki da ke haifar da rashin cika tsammanin. Amma a ƙarshe wannan kalmar tana nufin [...]

NWO

Kwanan nan ana maganar yaki tsakanin haske da duhu. An yi iƙirarin cewa muna cikin irin wannan yaƙin, yaƙin da ba na duniya ba wanda aka yi ta tsawon dubban shekaru a kan matakin da ba a sani ba kuma yanzu ya kai ga ƙarshe. A cikin wannan mahallin, haske ya kasance a cikin mafi rauni tsawon dubban shekaru, amma yanzu wannan karfi zai yi karfi ya kori duhu. Dangane da haka, ma'aikata masu haske da yawa, jarumawa masu haske da ma masanan haske ya kamata su fito daga inuwar duniya kuma su raka bil'adama zuwa sabuwar duniya. A cikin sassan da ke gaba za ku gano menene wannan yakin, menene ma'anarsa da kuma menene ainihin Jagoran Haske. Yaƙi tsakanin haske [...]

NWO

Kamar yadda aka ambata sau da yawa akan rukunin yanar gizona, ɗan adam a halin yanzu yana cikin wani tsari na farkawa ta ruhaniya. Saboda sabon zagayowar sararin samaniya, wanda kuma ake kira sabuwar shekarar Platonic ko Age of Aquarius, bil'adama na fuskantar babban juyi na yanayin wayewar kai. Halin haɗin kai na fahimtar juna, wanda ke nufin fahimtar dukan wayewar ɗan adam, yana fuskantar haɓaka mai mahimmanci na mita, watau yawan abin da fahimtar haɗin kai ya karu da yawa. Ta hanyar wannan karuwar mitar, duk bil'adama ya zama mafi hankali, da jituwa, da hankali a cikin mu'amala da yanayi kuma gabaɗaya adadin ruhi yana ƙaruwa. Ci gaban wayewar ɗan adam Kamar yadda aka riga aka ambata, ana iya gano wannan canjin zuwa sabon farkon zagayowar sararin samaniya. Zagaye sun kasance tare da bil'adama a tsawon rayuwarmu, zama ƙananan hawan keke kamar [...]

NWO

Na yanke shawarar ƙirƙirar wannan labarin ne saboda kwanan nan wani abokina ya sanar da ni wani sananne a cikin jerin abokansa wanda ya ci gaba da yin rubutu game da yadda ya tsani sauran mutane. Da ya ba ni labarin cikin bacin rai, sai na nuna masa cewa wannan kukan na soyayya nuni ne kawai na rashin son kai. A ƙarshe, kowane mutum yana so kawai a ƙaunace shi, yana so ya sami kwanciyar hankali da sadaka. Duk da haka, yawanci muna yin watsi da gaskiyar cewa yawanci muna samun soyayya a waje ne kawai idan mu ma masu son kai ne, lokacin da za mu iya gano soyayya a ciki kuma mu sake jin ta. Kiyayyar kai - Sakamakon rashin son kai Kiyayya ce ta nuna rashin son kai. A cikin wannan [...]

NWO

Labarin mutum ya samo asali ne daga fahimtar tsarin tunaninsu, tunanin da suka halasta da sanin ya kamata a cikin zuciyarsa. Ayyukan da aka aikata daga baya sun taso ne daga waɗannan tunanin. Duk wani aiki da mutum ya aikata a rayuwarsa, kowane lamari na rayuwa ko kowace irin kwarewa da aka samu, saboda haka ya samo asali ne daga tunaninsa. Da farko yuwuwar ta kasance a matsayin tunani a cikin hankalin ku, sannan ku gane yuwuwar da ta dace, tunanin da ya dace ta hanyar aiwatar da aikin, akan matakin abu. Wannan shine yadda kuke canza kuma ku tsara tsarin rayuwar ku. Kai ne mahalicci, don haka ka zaɓa a hankali.Daga ƙarshe, wannan yuwuwar fahimtar ta fito ne daga ikon ƙirƙira naka. A cikin wannan mahallin, kowane ɗan adam mahalicci ne mai ƙarfi, mahalli da yawa wanda zai iya yin halitta ta amfani da iyawar tunaninsa. Muna iya [...]

NWO

A cikin duniyarmu ta yau, yawancin mutane sun kamu da "abinci" waɗanda ke da mummunar tasiri ga lafiyarmu. Ya kasance nau'i-nau'i da aka gama, abinci mai sauri, abinci masu zaki (zaƙi), abinci mai mai yawa (yawancin kayan dabba) ko abinci gabaɗaya waɗanda aka wadatar da abubuwa iri-iri. Kullum muna fuskantar waɗannan abubuwan jaraba ta hanyoyi daban-daban kuma da alama yana ƙara wahala don guje wa waɗannan samfuran. Abinci mai yawan kuzari A cikin wannan mahallin, mutum yakan yi magana akan abinci mai yawan kuzari. Duk abin da ke akwai ya ƙunshi makamashi, wanda kuma yana girgiza a mitoci. Negativity na kowane nau'i yana rage yawan mitar da yanayi mai kuzari ke motsawa, jihar ta zama mai yawa, positivity kowane nau'i kuma yana ƙara yawan adadin kuzarin da ke motsawa, jihar ta de-densifies.